Quảng cáo

Lịch thi đấu SEA Games 32 hôm nay 12/5: ĐT nữ Việt Nam vào chung kết?

Thứ sáu, 12/05/2023 18:10 PM (GMT+7)

Xem thông tin mới nhất về lịch thi đấu SEA Games 32 diễn ra trong ngày hôm nay 12/5 của Đoàn thể thao Việt Nam.

Nghe nội dung bài viết

>> TƯỜNG THUẬT TRỰC TIẾP SEA GAMES 32 HÔM NAY 12/05 <<

Trong ngày thi đấu 12/5, ĐT nữ Việt Nam sẽ chính thức bước vào trận bán kết môn bóng đá nữ SEA Games 32. Đối thủ của Huỳnh Như và các đồng đội sẽ là đại diện nước chủ nhà - ĐT Campuchia.

Cũng trong ngày 12/5, môn thể thao "nữ hoàng" - điền kinh sẽ bước vào ngày thi đấu cuối cùng với các nội dung 100m nữ, 100m nam và nhảy cao nam.

LỊCH THI ĐẤU CỦA ĐOÀN TTVN NGÀY 12/5/2023 

Thời gian

Nội dung

Vòng

Vận động viên

Kết quả

PHNOM PENH

ĐIỀN KINH - Morodok Techo National Stadium

09:00

100m nữ

Vòng loại

Hoàng Dư Ý

 

09:15

100m nam

Vòng loại

Ngần Ngọc Nghĩa

 

16:00

Nhảy cao nam

Chung kết

Vũ Đức Anh

 

16:40

100m nữ

Chung kết

  

16:50

100m nam

Chung kết

  

17:00

10,000m nữ

Chung kết

Phạm Thị Hồng Lệ, Nguyễn Thị Oanh

 

18:05

4 x 400m tiếp sức nam

Chung kết

Nguyễn Đức Sơn, Nguyễn Tùng Lâm, Trần Đình Sơn, Quách Công Lịch, Trần Nhật Hoàng

 

18:35

4 x 400m tiếp sức nữ

Chung kết

Nguyễn Thị Huyền, Nguyễn Thị Thu Hà, Hoàng Thị Minh Hạnh, Nguyễn Thị Ngọc, Nguyễn Thị Hằng

 

CẦU LÔNG - Morodok Techo Badminton Hall

11:00

Đơn nam

Vòng 1/16

Lê Đức Phát - Campuchia

 
 

Đơn nam

Vòng 1/16

Nguyễn Hải Đăng - Timor Leste

 
 

Đơn nữ

Vòng 1/16

Vũ Thị Trang - Philippines

 
 

Đôi nam

Vòng 1/16

Phạm Văn Hải, Nguyễn Xuân Hưng - Philippines

 
 

Đôi nam nữ

Vòng 1/16

Trần Đình Mạnh, Đinh Thị Phương Hồng - Thái Lan

 

BÓNG RỔ 5x5 - Morodok Techo Elephant Hall 2

09:00

Bóng rổ 5x5 nữ

Vòng loại

Malaysia - Việt Nam

 

17:00

Bóng rổ 5x5 nam

Vòng loại

Việt Nam - Indonesia

 

BILLIARD SPORTS - NagaWorld: Aeon 2 Sen Sok (3rd Floor)

10:00

1-C Carom đơn nữ

Vòng 1/8

Lê Thị Ngọc Huệ - Philippines

 

14:00

1-C Carom đơn nữ

Vòng 1/8

Phùng Kiện Tường - Philippines

 

18:00

9 Ball đôi nam

Vòng 1/8

Lường Đức Thiện, Nguyễn Anh Tuấn

 

18:00

Snooker đôi nam

Tứ kết

  

CỜ TƯỚNG - Phnom Penh University

09:00

Cờ tiêu chuẩn nam

Chung kết

Nguyễn Thành Bảo, Lại Lý́ Huynh

 

ESPORTS - Olympia Mall

09:00

PUBG Mobile-Team nam

Chung kết

Nguyễn Đình Chiến, Lê Văn Quang, Hoàng Vĩ Quang, Nguyễn Quốc Cường, Bùi Xuân Trường, Ngô Đình Quang Anh, Phan Văn Đông, Vũ

Hoàng Hưng, Mạc Anh Hào, Đinh Dương Thành

 

ESPORTS - Naba Theatre

09:00

Mobile Legends: Bang Bang- Team nam

Vòng loại

Nguyễn Văn Hải, Nguyễn Trung Hiếu, Nguyễn

Việt Anh, Nguyễn Đức Nam, Lâm Văn Đạt, Nguyễn Văn Tô Đô, Phạm Ngọc Trạng

 

ĐẤU KIẾM - Chroy Changvar Convention Hall B

10:00

Kiếm chém cá nhân nam

Vòng loại

Nguyễn Văn Quyết, Vũ Thành An

 
 

Kiếm liễu cá nhân nữ

Vòng loại

Lưu Thị Thanh Nhàn, Nguyễn Thị Thu Phương

 

15:00

Kiếm chém cá nhân nam

Chung kết

  
 

Kiếm liễu cá nhân nữ

Chung kết

  

LẶN - Morodok Swimming Stadium

09:00

100m Surface nam

Vòng loại

Đỗ Đình Toàn, Nguyễn Thành Lộc

 
 

100m Surface nữ

Vòng loại

Phạm Thị Thu, Cao Thị Duyên

 
 

100m Bi-Fins nam

Vòng loại

Vũ Văn Bắc, Vũ Đặng Nhật Nam

 
 

100m Bi-Fins nữ

Vòng loại

Lê Thị Thanh Vân, Nguyễn Thị Thảo

 
 

800m Surface nam

Vòng loại

Nguyễn Trọng Dũng, Kim Anh Kiệt

 
 

4 x 100m Bi-Fins tiếp sức hỗn hợp

Vòng loại

Lê Thị Thanh Vân, Nguyễn Thị Thảo, Cao Thị Duyên, Vũ Văn Bắc, Vũ Đặng Nhật Nam

 
 

4 x 200m Surface tiếp sức nam

Vòng loại

Nguyễn Tiến Đạt, Nguyễn Trọng Dũng, Đặng Đức Mạnh, Đỗ Đình Toàn, Nguyễn Khang Dũng

 
 

4 x 200m Surface tiếp sức nữ

Vòng loại

Trần Phương Nhi, Cao Thị Duyên, Nguyễn Hoài Thương, Đặng Thị Vương, Phạm Thị Thu

 

18:00

100m Surface nam

Chung kết

  
 

100m Surface nữ

Chung kết

  
 

100m Bi-Fins nam

Chung kết

  
 

100m Bi-Fins nữ

Chung kết

  
 

800m Surface nam

Chung kết

  
 

4 x 100m Bi-Fins tiếp sức hỗn

hợp

Chung kết

  
 

4 x 200m Surface tiếp sức

nam

Chung kết

  
 

4 x 200m Surface tiếp sức nữ

Chung kết

  

BÓNG ĐÁ NỮ - National Olympic Stadium

19:00

Bóng đá nữ

Bán kết

Việt Nam - Campuchia

 

GOLF - Garden City Golf Club

07:00

Đồng đội nam

Bán kết

  

BI SẮT - Olympic Petanque Complex

08:00

Bộ ba nữ

Vòng loại

Trần Thị Diễm Trang, Trịnh Thị Kim Thanh, Nguyễn Thị Lan, Nguyễn Thị Cẩm Duyên

 
 

Bộ ba nam

Vòng loại

Huỳnh Thiên Ân, Thạch Tuấn Thanh, Huỳnh

Phước Nguyên, Võ Minh Luân

 

13:00

Bộ ba nữ

Bán kết

  
 

Bộ ba nam

Bán kết

  

TAEKWONDO - Chroy Changvar Convention Center Hall F

14:30

Quyền sáng tạo cá nhân nam

Chung kết

Hứa Văn Huy

 

16:00

Quyền tiêu chuẩn đồng đội

nam

Chung kết

Phạm Quốc Việt, Nguyễn Thiên Phụng, Nguyễn

Trọng Phúc

 
 

Quyền tiêu chuẩn đồng đội nữ

Chung kết

Lê Trần Kim Uyên, Nguyễn Thị Kim Hà, Nguyễn

Thị Hồng Trang

 

19:00

Quyền tiêu chuẩn đôi nam nữ

Chung kết

Phạm Quốc Việt, Lê Trần Kim Uyên

 

20:00

Quyền sáng tạo đồng đội

Chung kết

Nguyễn Ngọc Minh Hy, Nguyễn Thị Mộng Quỳnh, Hứa Văn Huy, Châu Tuyết Vân, Trần

Đăng Khoa

 

TENNIS - Morodok Tennis Complex

09:00

Đơn nam

Bán kết

  
 

Đơn nữ

Bán kết

  
 

Đôi nam

Bán kết

  
 

Đôi nữ

Bán kết

  

BÓNG CHUYỀN TRONG NHÀ NỮ - Indoor Hall Olympic

19:30

Bóng chuyền trong nhà nữ

Vòng bảng

Việt Nam - Campuchia

 

WUSHU - Chroy Changvar Convention Center Hall A

09:00

Changquan

Chung kết

Dương Thúy Vi

 
 

Changquan

Chung kết

Vũ Văn Tuấn

 
 

Nandao (+Nangun)

Chung kết

Phan Thị Tú Bình

 
 

Nandao (+Nangun)

Chung kết

Nông Văn Hữu

 
 

Taijijian (+Taijiquan)

Chung kết

Nguyễn Lệ Chi, Trần Thị Kiều Trang

 
 

Taijijian (+Taijiquan)

Chung kết

  

15:00

Sanda 56kg nam

Chung kết

Đỗ Huy Hoàng - Indonesia

 
 

Sanda 60kg nam

Chung kết

Bùi Trường Giang - Philipines

 
 

Sanda 65kg nam

Chung kết

Trương Văn Chưởng - Indonesia

 
 

Sanda 70kg nam

Chung kết

Đinh Văn Bí - Campuchia

 
 

Sanda 48kg nữ

Chung kết

Nguyễn Thị Lan - Myanmar

 

SIEM REAP

XE ĐẠP ĐƯỜNG TRƯỜNG - Angkor Wat, Siem Reap

09:00

Road Individual Mass Start

nam

Chung kết

Nguyễn Quốc Bảo, Phan Hoàng Thái, Quàng Văn

Cường, Nguyễn Hoàng Sang

 

SIHANOUK

BÓNG CHUYỀN BÃI BIỂN - Otres Beach, Sihanoukville

13:50

Đội nữ

Vòng loại

Việt Nam - Philippines

 

14:40

Đội nam

Vòng loại

Việt Nam - Campuchia

 
Author Thethao247.vn Chi Hạ / Theo tv.thoibaovhnt.com.vn - Copy
Quảng cáo
Tin liên quan
Bảng tổng sắp
huy chương SEA Games 32
TT Quốc gia Vàng Bạc Đồng Tổng
1 Việt Nam Việt Nam 136 105 114 355
2 Thái Lan Thái Lan 108 96 108 312
3 Indonesia Indonesia 86 81 109 276
4 Campuchia Campuchia 81 74 126 281
5 Philippines Philippines 58 86 116 260
6 Singapore Singapore 51 42 64 157
7 Malaysia Malaysia 34 45 97 176
8 Myanmar Myanmar 21 25 68 114
9 Lào Lào 6 22 60 88
10 Brunei Brunei 2 1 6 9
11 Đông Timor Đông Timor 0 0 8 8