Quảng cáo

Lịch thi đấu SEA Games 32 hôm nay 16/5

Thứ ba, 16/05/2023 06:00 AM (GMT+7)

Xem thông tin mới nhất về lịch thi đấu SEA Games 32 diễn ra trong ngày hôm nay 16/5 của Đoàn thể thao Việt Nam.

Nghe nội dung bài viết

Xem trực tiếp các môn thi đấu ngày 16/5 tại đây

Xem bảng tổng sắp SEA Games ngày 16/5 tậi đây

Ngày thi đấu cuối cùng 16/5, Đoàn thể thao Việt Nam tranh tài ở các môn, nội dung: bóng đá nam, võ gậy, đấu kiếm, boxing, Judo, cầu mây, cử tạ, đua thuyền truyền thống...

Đáng chú ý, đội tuyển U22 Việt Nam sẽ có màn so tài quan trọng gặp U22 Myanmar, thuộc khuôn khổ trận tranh HCĐ môn bóng đá nam tại SEA Games 32.

Sau thành tích đạt được ở những ngày thi đấu vừa qua tại Đại hội Thể thao Đông Nam Á 2023, Đoàn Thể thao Việt Nam tiếp tục kỳ vọng giành thêm nhiều huy chương trong ngày thi đấu cuối cùng.

Lịch thi đấu SEA Games 32 hôm nay 16/5 của đoàn Việt Nam

Thời gian

Nội dung

Vòng

Vận động viên

Kết quả

PHNOM PENH

ARNIS - Chroy Changvar Convention Centre Hall A

14:00

Anyo Non-Traditional Open Weapon cá nhân nam

Chung kết

Đinh Phúc An

 
 

Anyo Non-Traditional Open Weapon đồng đội nam

Chung kết

Trịnh Hoàng Anh, Vũ Tiến Cường, Đặng Thành Công, Hoàng Tiến Thanh

 
 

Anyo Non-Traditional Open Weapon cá nhân nữ

Chung kết

Nguyễn Thị Thảo

 
 

Anyo Non-Traditional Open Weapon đồng đội nữ

Chung kết

Hà Thị Phương, Đặng Thị Hiền, Lường Thị Dung, Vũ Thị Trang

 

DANCESPORTS - Olympic Complex Marquee

9:30

B Girls 1 vs 1

Chung kết

  

14:00

B Boys 1 vs 1

Chung kết

  

ĐẤU KIẾM - Chroy Changvar Convention Hall B

10:20

Kiếm liễu đồng đội nam

Vòng loại

Cao Minh Duyệt, Phạm Quốc Tài, Nguyễn Văn Hải, Nguyễn Minh Quang - Thailand

 

11:40

Kiếm ba cạnh đồng đội nữ

Vòng loại

Vũ Thị Hồng, Nguyễn Phương Kim, Nguyễn Thị Kiều Oanh, Phạm Huyền Trang -

Philippines

 

BÓNG ĐÁ NAM - Olympic National Stadium

16:00

Bóng đá nam

Tranh HCĐ

Vietnam - Myanmar

 

JUDO - Chroy Changvar Convention Center Hall C

12:00

Đồng đội hỗn hợp

Vòng 1/8

Nguyễn Thị Bích Ngọc, Nguyễn Ngọc Diễm Phương, Lê Huỳnh Tường Vi, Dương Thanh Thanh, Hoàng Bùi Thúy Linh, Nguyễn Hải Bá Trương, Hoàng Phúc, Lê Anh Tài, Bùi Thiện Hoàng, Lê Đình Vũ, Nguyễn Châu Hoàng Lân - Singapore

 

15:00

Đồng đội hỗn hợp

Chung kết

  

KICK BOXING - Morodok Techo National Stadium: Elephant Hall  1

14:30

Full Contact -60kg nam

Chung kết

Nguyễn Xuân Phương

 
 

K1 -67kg nam

Chung kết

Nguyễn Hoàng

 
 

K1 -52kg nữ

Chung kết

Bùi Hải Linh

 

Thời gian

Nội dung

Vòng

Vận động viên

Kết quả

CẦU MÂY - Basketball Hall NSTC

10:00

Đội tuyển 4 nữ

Bán kết

Nguyễn Thị My, Nguyễn Thị Ngọc Huyền, Trần Thị Ngọc Yến, Nguyễn Thị Yến, Nguyễn

Thị Thu Trang, Nguyễn Thị Khánh Ly - Malaysia

 

BÓNG BÀN - Morodok Table Tennis Hall

10:00

Đơn nam

Bán kết

Nguyễn Anh Tú

 
 

Đơn nam

Bán kết

Nguyễn Đức Tuân

 
 

Đơn nữ

Bán kết

Nguyễn Khoa Diệu Khánh

 

CỬ TẠ - Olympic Taekwondo Hall

10:00

89kg nam

Chung kết

Nguyễn Quốc Toàn

 

12:00

Trên 71kg nữ

Chung kết

Phasiro

 

14:00

Trên 89kg nam

Chung kết

Trần Đình Thắng

 

VẬT - Chroy Changvar Convention Center Hall E

10:30

57kg nam

Vòng loại

Phùng Khắc Huy

 
 

65kg nam

Vòng loại

Nguyễn Xuân Định

 
 

70kg nam

Vòng loại

Ngô Thế Sao

 
 

74kg nam

Vòng loại

Cấn Tất Dự

 
 

86kg nam

Chung kết

Trần Văn Trường Vũ

 
 

92kg nam

Chung kết

Ngô Văn Lâm

 

16:00

57kg nam

Chung kết

  
 

65kg nam

Chung kết

  
 

70kg nam

Chung kết

  
 

74kg nam

Chung kết

  
 

86kg nam

Chung kết

  
 

92kg nam

Chung kết

  

KAMPOT

THUYỀN TRUYỀN THỐNG - Kampot

9:00

12 Crews (U24) 800 meters nam

Vòng loại

Trần Thanh Cường, Phạm Hồng Quân, Hiên Năm, Phạm Lương Tú, Trương Xuân Nguyên,

Trần Tường Khang, Tạ Minh Đác Uynh, Nguyễn Văn Viết, Nguyễn Văn Cường, Vũ Đình Linh, Châu Đại Dương, Hoàng Văn Vương, Nguyễn Xuân Sang, Nguyễn Minh Hậu, Võ Hùng Thái

 

10:00

5 Crews (U24) 800 meters nam

Vòng loại

Phạm Hồng Quân, Hiên Năm, Trương Xuân Nguyên, Trần Tường Khang, Nguyễn Văn

Viết, Nguyễn Văn Cường, Châu Đại Dương

 

Thời gian

Nội dung

Vòng

Vận động viên

Kết quả

15:00

12 Crews (U24) 800 meters nam nữ

Vòng loại

Trần Thanh Cường, Bùi Thị Yến, Nguyễn Thị Hương, Phạm Hồng Quân, Diệp Thị Hương,

Hiên Năm, Ma Thị Thương, Phạm Lương Tú, Nguyễn Hồng Thái, Trương Xuân Nguyên, Trần Tường Khang, Hồ Thị Ne, Tạ Minh Đác Uynh, Nguyễn Văn Viết, Nguyễn Văn Cường, Vũ Đình Linh, Châu Đại Dương, Hoàng Văn Vương, Nguyễn Xuân Sang, Nguyễn Minh Hậu, Võ Hùng Thái

 

12:00

12 Crews (U24) 800 meters nam

Chung kết

  

13:30

5 Crews (U24) 800 meters nam

Chung kết

  

14:00

12 Crews (U24) 800 meters nam nữ

Chung kết

  

SIHANOUK

BÓNG CHUYỀN BÃI BIỂN - Otres Beach, Sihanoukville

9:00

Đội nữ

Tranh HCĐ

Nguyễn Thị Thanh Trâm, Châu Ngọc Lan, Nguyễn Lê Thị Tường Vy, Đinh Thị Mỹ Ngà -

Singapore

 

9:50

Đội nam

Tranh HCĐ

Nguyễn Văn Thành Thuyên, Nguyễn Lâm Tới, Nguyễn Văn Nhã, Trần Quang Vũ -

Philippines

 

GHI CHÚ: Lịch thi đấu có thể thay đổi theo quyết định của Ban tổ chức

Author Thethao247.vn Chu Thu / Theo tv.thoibaovhnt.com.vn - Copy
Quảng cáo
Tin liên quan
Bảng tổng sắp
huy chương SEA Games 32
TT Quốc gia Vàng Bạc Đồng Tổng
1 Việt Nam Việt Nam 136 105 114 355
2 Thái Lan Thái Lan 108 96 108 312
3 Indonesia Indonesia 86 81 109 276
4 Campuchia Campuchia 81 74 126 281
5 Philippines Philippines 58 86 116 260
6 Singapore Singapore 51 42 64 157
7 Malaysia Malaysia 34 45 97 176
8 Myanmar Myanmar 21 25 68 114
9 Lào Lào 6 22 60 88
10 Brunei Brunei 2 1 6 9
11 Đông Timor Đông Timor 0 0 8 8