Quảng cáo

Lịch thi đấu SEA Games 32 hôm nay 13/5: U22 Việt Nam gặp U22 Indonesia

Thứ bảy, 13/05/2023 14:36 PM (GMT+7)

Xem thông tin mới nhất về lịch thi đấu SEA Games 32 diễn ra trong ngày hôm nay 13/5 của Đoàn thể thao Việt Nam.

Nghe nội dung bài viết

Trong ngày thi đấu 13/5, U22 Việt Nam sẽ chính thức bước vào trận bán kết được dự báo nhiều khó khăn với U22 Indonesia. Đây được xem là một trong những ứng cử viên hàng đầu cho tấm huy chương vàng SEA Games 32 nên thầy trò HLV Philippe Troussier cần phải thận trọng nếu không muốn nhận trái đắng.

Cũng trong ngày thi đấu hôm nay, một số nội dung được xem là "mỏ vàng" của Đoàn thể thao Việt Nam cũng sẽ diễn ra như lặn, đấu kiếm, taekwondo...

LỊCH THI ĐẤU CỦA ĐOÀN TTVN NGÀY 13/5/2023

Thời gian

Nội dung

Vòng

Vận động viên

Kết quả

PHNOM PENH

ARNIS - Chroy Changvar Convention Centre Hall A

14:00

Full Contact Live Stick Bantamweight nam

Chung kết

Phạm Văn Phương

 
 

Full Contact Live Stick Lightweight

nam

Chung kết

Trương Văn Cường

 
 

Full Contact Live Stick Bantamweight nữ

Chung kết

Nguyễn Thị Yến Linh

 
 

Full Contact Live Stick Lightweight

nữ

Chung kết

Vũ Thị Thanh Bình

 

BÓNG RỔ 5x5 - Morodok Techo Elephant Hall 2

 

Bóng rổ 5x5 nữ

Vòng loại

Việt Nam - Philippines

 

BILLIARD SPORTS - NagaWorld: Aeon 2 Sen Sok (3rd Floor)

10:00

Snooker đơn nam

Vòng 1/16

Phạm Hoài Nguyên - Singapore

 

14:00

Snooker đơn nam

Vòng 1/16

Kiều Thiên Khôi - Indonesia

 

BOXING - Chroy Changvar Convention Center Hall G

16:00

71kg nam

Bán kết

Bùi Phước Tùng - Thái Lan

 
 

63kg nữ

Bán kết

Hà Thị Linh - Philippines

 

KICK BOXING - Chroy Changvar Convention Center Hall G

14:30

Full Contact -54kg nam

Vòng loại

Nguyễn Văn Hà

 
 

Full Contact -60kg nam

Vòng loại

Nguyễn Xuân Phương

 
 

K1 -51kg nam

Vòng loại

Nguyễn Tuấn Kiệt

 
 

Kick Light -63kg nam

Vòng loại

Trần Minh Hậu

 
 

Kick Light -69kg nam

Vòng loại

Bùi Duy Chí Thành

 
 

Light Contact -63kg nam

Vòng loại

Nguyễn Đình Thái

 
 

Low Kick -71kg nam

Vòng loại

Kiều Duy Quân

 
 

Full Contact -48kg nữ

Vòng loại

Nguyễn Thị Hằng Nga

 
 

K1 -52kg nữ

Vòng loại

Bùi Hải Linh

 
 

Light Contact -50kg nữ

Vòng loại

Lê Thị Nhi

 

CẦU LÔNG - Morodok Techo Badminton Hall

13:00

Đôi nam nữ

Vòng 1/16

Phạm Văn Hải, Thân Vân Anh - Philippines

 
 

Đơn nữ

Vòng 1/16

Nguyễn Thuỳ Linh - Myanmar

 
 

Đôi nữ

Vòng 1/16

Thân Vân Anh, Vũ Thị Anh Thư - Malaysia

 
 

Đôi nam

Vòng 1/16

Nguyễn Đình Hoàng, Trần Đình Mạnh - Malaysia

 

14:20

Đôi nữ

Vòng 1/16

Đinh Thị Phương Hồng, Phạm Thị Khánh -

Malaysia

 

CỜ TƯỚNG - Phnom Penh University

09:00

Cờ tiêu chuẩn nữ

Chung kết

Lê Thị Kim Loan, Đàm Thị Thuỳ Dung

 

ESPORTS - Olympia Mall

16:00

PUBG Mobile-Team nam

Chung kết

Nguyễn Đình Chiến, Lê Văn Quang, Hoàng Vĩ Quang, Nguyễn Quốc Cường, Bùi Xuân Trường

 

16:00

PUBG Mobile-Team nam

Chung kết

Ngô Đình Quang Anh, Phan Văn Đông, Vũ Hoàng Hưng, Mạc Anh Hào, Đinh Dương Thành

 

ESPORTS - Naba Theatre

09:00

Mobile Legends: Bang Bang-Team nam

Vòng loại

Nguyễn Văn Hải, Nguyễn Trung Hiếu, Nguyễn

Việt Anh, Nguyễn Đức Nam, Lâm Văn Đạt, Nguyễn Văn Tô Đô, Phạm Ngọc Trạng

 

ĐẤU KIẾM - Chroy Changvar Convention Hall B

10:00

Kiếm liễu cá nhân nam

Vòng loại

Nguyễn Văn Hải, Nguyễn Minh Quang

 
 

Kiếm ba cạnh cá nhân nữ

Vòng loại

Vũ Thị Hồng, Nguyễn Phương Kim

 

15:00

Kiếm liễu cá nhân nam

Chung kết

  
 

Kiếm ba cạnh cá nhân nữ

Chung kết

  

LẶN - Morodok Swimming Stadium

09:00

50m Surface nam

Vòng loại

Đỗ Đình Toàn, Nguyễn Thành Lộc

 
 

50m Surface nữ

Vòng loại

Phạm Thị Thu, Cao Thị Duyên

 
 

400m Surface nam

Vòng loại

Nguyễn Trọng Dũng, Kim Anh Kiệt

 
 

400m Surface nữ

Vòng loại

Phạm Thị Hồng Diệp, Nguyễn Trần San San

 
 

200m Bi-Fins nam

Vòng loại

Nguyễn Lê Truyền Đạt, Vũ Đặng Nhật Nam

 
 

200m Bi-Fins nữ

Vòng loại

Lê Thị Thanh Vân, Cao Thị Duyên

 

18:00

50m Surface nam

Chung kết

  
 

50m Surface nữ

Chung kết

  
 

400m Surface nam

Chung kết

  
 

400m Surface nữ

Chung kết

  
 

200m Bi-Fins nam

Chung kết

  
 

200m Bi-Fins nữ

Chung kết

  
 

4 x 100m Surface tiếp sức nam

Chung kết

Nguyễn Tiến Đạt, Đỗ Đình Toàn, Đặng Đức Mạnh, Nguyễn Thành Lộc, Lê Đặng Đức Việt

 
 

4 x 100m Surface tiếp sức nữ

Chung kết

Trần Phương Nhi, Đặng Thị Vương, Phạm Thị Thu, Cao Thị Duyên, Trần Phương Nhi

 

BÓNG ĐÁ NAM - Olympic National Stadium

16:00

 

Bán kết

Việt Nam - Indonesia

 

GOLF - Garden City Golf Club

07:00

Đồng đội nam

Chung kết

Lê Khánh Hưng, Đoàn Uy, Nguyễn Đặng Minh,

Nguyễn Anh Minh - Thái Lan

 

GYMNASTICS AEROBIC - Olympic Marquee

10:00

Đơn nam

Chung kết

Phan Thế Gia Hiển

 

10:25

Đơn nữ

Chung kết

Trần Hà Vi

 

10:50

Nhóm 3 người

Chung kết

Hoàng Gia Bảo, Lê Hoàng Phong, Nguyễn Chế

Thanh

 

JUDO - Chroy Changvar Convention Center Hall C

13:00

Kime No Kata nam

Vòng loại

Tạ Đức Huy, Nguyễn Cường Thịnh

 
 

Ju No Kata nữ

Vòng loại

Nguyễn Bảo Ngọc, Trần Lê Phương Nga

 

15:00

Kime No Kata nam

Chung kết

  
 

Ju No Kata nữ

Chung kết

  

BI SẮT - Olympic Petanque Complex

10:00

Bộ ba nam

Bán kết

Huỳnh Thiên Ân, Thạch Tuấn Thanh, Huỳnh

Phước Nguyên, Võ Minh Luân

 
 

Bộ ba nữ

Bán kết

Trần Thị Diễm Trang, Trịnh Thị Kim Thanh, Nguyễn Thị Lan, Nguyễn Thị Cẩm Duyên

 

CẦU MÂY - Basketball Hall NSTC

09:00

Đồng đội đôi nam

Bán kết

Việt Nam - Myanmar

 

15:00

Đồng đội đôi nam

Chung kết

  

BÓNG BÀN - Morodok Table Tennis Hall

10:00

Đôi nam

Tứ kết

  
 

Đôi nữ

Tứ kết

  
 

Đôi nam nữ

Tứ kết

  

TAEKWONDO - Chroy Changvar Convention Center Hall F

14:00

Dưới 54kg nam

Vòng 1/8

Nguyễn Hồng Trọng - Thái Lan

 
 

Dưới 68kg nam

Vòng 1/8

Ngô Quang Tiến - Indonesia

 
 

Dưới 57kg nữ

Vòng 1/8

Vũ Thị Dung - Indonesia

 
 

Dưới 73kg nữ

Bán kết

Nguyễn Thị Hương - Indonesia

 

TENNIS - Morodok Tennis Complex

09:00

Đơn nam

Bán kết

Lý Hoàng Nam - Campuchia

 

BÓNG CHUYỀN TRONG NHÀ NỮ - Indoor Hall Olympic

19:30

Bóng chuyền trong nhà nữ

Bán kết

Việt Nam - Indonesia

 

CỬ TẠ - Olympic Taekwondo Hall

12:00

55kg nam

Chung kết

Lại Gia Thành

 

14:00

49kg nữ

Chung kết

Trần Thị Mỹ Dung

 

16:00

61kg nam

Chung kết

Nguyễn Trần Anh Tuấn

 

KAMPOT

THUYỀN TRUYỀN THỐNG - Kampot

09:00

12 Crews (U24) 250 meters - nam

Chung kết vòng 1

Hoàng Văn Vương, Vũ Đình Linh, Châu Đại Dương, Tạ Minh Đác Uynh,

Nguyễn Văn Cường, Trần Tường Khang, Nguyễn Văn Viết, Trần Thanh Cường,

Phạm Lương Tú, Trương Xuân Nguyên, Hiên Năm, Phạm Hồng Quân,

Võ Hùng Thái, Nguyễn Xuân Sang

 

09:15

3 Crews (U24) 250 meters - nữ

Chung kết vòng 1

Diệp Thị Hương, Nguyễn Thị Hương, Nguyễn

Hồng Thái, Ma Thị Thương, Hồ Thị Ne, Bùi Thị Yến

 

11:00

12 Crews (U24) 250 meters - nam

Chung kết vòng 2

Hoàng Văn Vương, Vũ Đình Linh, Châu Đại

Dương, Tạ Minh Đác Uynh,

Nguyễn Văn Cường, Trần Tường Khang, Nguyễn Văn Viết, Trần Thanh Cường,

Phạm Lương Tú, Trương Xuân Nguyên, Hiên

Năm, Phạm Hồng Quân, Võ Hùng Thái, Nguyễn Xuân Sang

 

11:30

3 Crews (U24) 250 meters - nữ

Chung kết vòng 2

Diệp Thị Hương, Nguyễn Thị Hương, Nguyễn

Hồng Thái, Ma Thị Thương, Hồ Thị Ne, Bùi Thị Yến

 

SIEM REAP

XE ĐẠP ĐƯỜNG TRƯỜNG - Angkor Wat, Siem Reap

09:00

Road Individual Mass Start nữ

Chung kết

Lâm Thị Kim Ngân, Nguyễn Thị Thu Mai, Nguyễn Thị Thi, Nguyễn Thị Thật, Bùi Thị

Quỳnh

 

SIHANOUK

BÓNG CHUYỀN BÃI BIỂN - Otres Beach, Sihanoukville

09:40

Đội nam

Vòng loại

Nguyễn Văn Thành Thuyên, Nguyễn Lâm Tới, Nguyễn Văn Nhã, Trần Quang Vũ - Philippines

 

13:00

Đội nữ

Vòng loại

Nguyễn Thị Thanh Trâm, Châu Ngọc Lan,

Nguyễn Lê Thị Tường Vy, Đinh Thị Mỹ Ngà - Malaysia

 
Author Thethao247.vn Chi Hạ / Theo tv.thoibaovhnt.com.vn - Copy
Quảng cáo
Tin liên quan
Bảng tổng sắp
huy chương SEA Games 32
TT Quốc gia Vàng Bạc Đồng Tổng
1 Việt Nam Việt Nam 136 105 114 355
2 Thái Lan Thái Lan 108 96 108 312
3 Indonesia Indonesia 86 81 109 276
4 Campuchia Campuchia 81 74 126 281
5 Philippines Philippines 58 86 116 260
6 Singapore Singapore 51 42 64 157
7 Malaysia Malaysia 34 45 97 176
8 Myanmar Myanmar 21 25 68 114
9 Lào Lào 6 22 60 88
10 Brunei Brunei 2 1 6 9
11 Đông Timor Đông Timor 0 0 8 8