Quảng cáo

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay 15/6: V-League tái xuất, sôi động EURO

Thứ bảy, 15/06/2024 05:22 AM (GMT+7)
A A+

Cập nhật lịch thi đấu bóng đá hôm nay 15/6 với tâm điểm là loạt trận hấp dẫn thuộc khuôn khổ vòng 23 V-League 2023/24 và vòng bảng EURO 2024.

Nghe nội dung bài viết

Lịch thi đấu V-League vòng 23

17h00 ngày 15/6: SLNA vs Thanh Hóa

18h00 ngày 15/6: Hà Tĩnh vs Viettel

18h00 ngày 15/6: Khánh Hòa vs Quảng Nam

19h15 ngày 15/6: TP.HCM vs Nam Định

Lịch thi đấu EURO 2024 vòng bảng

20h00 ngày 15/6: Bảng A - Hungary vs Thụy Sỹ (TV360+1, HTV TT, THVL2)

23h00 ngày 15/6: Bảng B - Tây Ban Nha vs Croatia (TV360+1, HTV TT, HTV7, THVL2)

02h00 ngày 16/6: Bảng B - Italy vs Albania (TV360+1, HTV TT, HTV7, THVL1, THVL2)

Lịch thi đấu giao hữu đội tuyển

04h00 ngày 16/6: Colombia vs Bolivia

Lịch thi đấu Hạng nhất Việt Nam vòng 20

16h00 ngày 15/6: Đồng Tháp vs Đồng Nai

17h00 ngày 15/6: Long An vs Phù Đổng

18h00 ngày 15/6: Bình Phước vs Hòa Bình

Lịch thi đấu MLS Nhà nghề Mỹ vòng 18

06h30 ngày 16/6: Atlanta United vs Houston Dynamo

06h30 ngày 16/6: CF Montreal vs Real Salt Lake

06h30 ngày 16/6: Charlotte vs DC United

06h30 ngày 16/6: New England Revolution vs Vancouver Whitecaps

06h30 ngày 16/6: New York Red Bulls vs Nashville SC

06h30 ngày 16/6: Orlando City vs Los Angeles FC

06h30 ngày 16/6: Philadelphia Union vs Inter Miami CF

06h30 ngày 16/6: Toronto FC vs Chicago Fire

07h30 ngày 16/6: FC Dallas vs St.Louis City

08h30 ngày 16/6: Colorado Rapids vs Austin FC

09h30 ngày 16/6: LA Galaxy vs Sporting Kansas City

09h30 ngày 16/6: San Jose Earthquakes vs FC Cincinnati

09h30 ngày 16/6: Seattle Sounders FC vs Minnesota United

Lịch thi đấu VĐQG Brazil vòng 9

04h30 ngày 16/6: Bragantino vs Juventude

07h00 ngày 16/6: Fluminense vs Atletico GO

Lịch thi đấu VĐQG Argentina vòng 5

02h00 ngày 16/6: Union vs San Lorenzo de Almagro

04h00 ngày 16/6: CA Huracan vs Independiente Rivadavia

06h30 ngày 16/6: Atletico Tucuman vs Defensa y Justicia

Lịch thi đấu Cúp quốc gia Argentina vòng 1/16

10h00 ngày 16/6: Rosario Central vs Barracas Central (Hoãn)

Lịch thi đấu K League 1 vòng 17

16h00 ngày 15/6: Pohang Steelers vs Daejeon Citizen

17h00 ngày 15/6: Gwangju FC vs Gimcheon Sangmu

18h00 ngày 15/6: Gangwon FC vs Suwon FC

Lịch thi đấu J League 1 vòng 18

14h00 ngày 15/6: Yokohama F.Marinos vs Machida Zelvia

16h30 ngày 15/6: Sanfrecce Hiroshima vs Tokyo Verdy

17h00 ngày 15/6: Cerezo Osaka vs Urawa Red Diamonds

17h00 ngày 15/6: Kyoto Sanga FC vs Consadole Sapporo

Lịch thi đấu giao hữu CLB

(dự kiến)

16h00 ngày 15/6: FC Dietikon vs FC Zurich

17h00 ngày 15/6: Regensdorf vs FC Zurich

19h00 ngày 15/6: TNS vs 1874 Northwich

19h00 ngày 15/6: Neudrossenfeld vs Jahn Forchheim

23h00 ngày 15/6: Harelbeke vs FCV Dender EH

Lịch thi đấu Singapore Premier League vòng 4

17h00 ngày 15/6: Young Lions vs Albirex Niigata FC

Lịch thi đấu VĐQG Uzbekistan vòng 11

22h00 ngày 15/6: Qizilqum Zarafshon vs Andijon

22h00 ngày 15/6: Neftchi Fargona vs Surkhon-2011

Lịch thi đấu VĐQG Belarus vòng 12

20h00 ngày 15/6: FK Slutsk vs Dinamo Minsk

22h00 ngày 15/6: Dinamo Brest vs Dnyapro Mogilev

00h00 ngày 16/6: Neman Grodno vs BATE Borisov

Lịch thi đấu China Super League vòng 15

18h35 ngày 15/6: Zhejiang Professional vs Changchun Yatai

19h00 ngày 15/6: Henan Songshan Longmen vs Beijing Guoan

Lịch thi đấu VĐQG Kazakhstan vòng 11

20h00 ngày 15/6: Shakhter Karagandy vs Atyrau

20h00 ngày 15/6: Aksu vs FC Kyzylzhar Petropavlovsk (Tạm dừng)

22h00 ngày 15/6: Kaisar Kyzylorda vs FC Turan

22h00 ngày 15/6: Tobol Kostanay vs Kairat Almaty

Lịch thi đấu VĐQG Estonia vòng 15

16h00 ngày 15/6: Nomme Kalju FC vs Flora Tallinn

16h00 ngày 15/6: Talinna Kalev vs Paide Linnameeskond

18h00 ngày 15/6: Parnu JK Vaprus vs Narva Trans

Lịch thi đấu VĐQG Quần đảo Faroe vòng 13

23h00 ngày 15/6: Skala vs Vikingur

23h00 ngày 15/6: B36 Torshavn vs B68 Toftir

01h00 ngày 16/6: 07 Vestur Sorvagur vs HB Torshavn

Lịch thi đấu VĐQG Algeria vòng 30

22h00 ngày 15/6: ASO Chlef vs US Biskra

22h00 ngày 15/6: CS Constantine vs ES Setif

22h00 ngày 15/6: JS Saoura vs CR Belouizdad

22h00 ngày 15/6: MC Alger vs MC Oran

22h00 ngày 15/6: MC El Bayadh vs Ben Aknoun

22h00 ngày 15/6: NC Magra vs USM Alger

22h00 ngày 15/6: Paradou AC vs USM Khenchela

22h00 ngày 15/6: US Souf vs JS Kabylie

Lịch thi đấu VĐQG Canada vòng 1

00h00 ngày 16/6: Atletico Ottawa vs York United FC

03h00 ngày 16/6: HFX Wanderers FC vs Forge FC

Author Thethao247.vn CT / Theo hoinhap.vanhoavaphattrien.vn - Copy
Quảng cáo
Xem thêm